HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

(Barua zote ziandikwekwaMkurugenziMtendaji (W)
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S. L. P. 90,
Anwani ya Simu: "NYASA COUNCIL” MBAMBA-BAY,
OfisiniSimuNa: 025 -2952003 RUVUMA.
Fax Na: 025 -2952005
Nyumbani: 025 -
Email:ps.ded@nyasadc.go.tz
Unapojibutafadhali taja:
30/05/2019.

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA
ANAWATANGAZIA  WAJASIRIAMALI WOTE WANAOJIHUSISHA NA
UTENGENEZAJT WA BIDHAA MBALIMBALI, KUWA KUTAKUWA NA
MAONESHO YA VIWANDA NA UWEKEZAJI YA MKOA WA RUVUMA
YANAYOTARAJIA KUANZA TAREHE 20/06/2019 HADI TAREHE 25/06/2019
KATIKA UWANJA WA ZIMANIMOTO ULIOKO SONGEA.

UMUHIMU WA KUSHIRIKI MAONESHO HAYO NI PAMOJA NA KUPATA
FURSA YA KUJIFUNZA KUTOKA KWA WAJASIRIAMALI WA MAENEO
MENGINE, KUPANUA MTANDAO WA KIBIASHARA HASA KWA KUPATA
FURSA YA KUKUTANA NA WADAU MBALIMBALI NJE YA WILAYA (HIVYO
KUONGEZA UPATIKANAJI WA MASOKO), NA KUPATA UZOEFU WA
KUSHIRIKI MAONESHO.

HIVYO BASI WAJASIRIAMALI WATAKAOPENDA KUSHIRIKI MAONESHO
HAYO WANATAKIWA KUTUMA BARUA ZA MAOMBI KWENDA KWA
MKURUGENZI MTENDAJI(W), S.L.P 90, MBAMBA BAY IKIANISHA MAMBO
YA FUATAYO;

¢ USHIRIKI WA MIASIRIAMALI KWA MAANA YA KIKUNDI AU

MJASIRIAMALI BINAFSI
» AINA YA BIDHAA ANAZOTENGENEZA
« NAMBA YA SIMU

NB: BARUA ZA MAOMBI ZIFIKE KABLA YA TAREHE 04/06/2019.
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