JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA NYASA

S.L.P 55, NYASA

TANGAZO LA KAZI YA UJENZI Tarehe: 30.05.2019

1. Halmashauri ya Wilaya Nyasa, imepokea fedha kutoka Serikali Kuu, kwa ajili ya Ujgnm
wa Jengo la Bwalo,Jiko,Choo na Chumba cha Kubadilishia Nguo Katika Halmashauri ya
Wilaya ya Nyasa kama ifuatavyo;

« UJENZI WA JENGO LA BWALO,JIKO,CHOO, SEHEMU YA KUNAWIA MIKONO NA
CHUMBA CHA KUBADILISHIA NGUO SHULE YA SEKONDARI ENG. STELLA
MANYANYA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA NYASA: KOTESHENI
NA.LGA/145/2018-2019/W/EPVR/01

2. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya Nyasa anawaalika mafundi wenye uzoefu wa
Kujenga jengo tajwa hapo juu kuwasilisha maombi yao.

3. Mchakato wa upatikanaji wa Mafundi utafanyika kwa njia ya ushindani kwa kuzingatia
Sheria za Manunuzi ya Umma za Mwaka 2011 na mabadiliko yake ya Mwaka 2016.

4. Waombaji wenye nia ya kufanya kazi hii ya UJENZI, wanaweza kupata maelezo zaidi
katika ofisi ya Manunuzi kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri kwa siku za kazi
tangia tarehe ya tangazo hili.

5. Nyaraka za maombi na michoro zinapatikana BURE Katika Ofisi ya Kitengo Cha
Manunuzi katika Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa

6. Maombi yanatakiwa yaambatane na nakala mbili zilizojazwa vizuri na kufungwa
kwenye bahasha na kuwasilishwa katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P. 90,
Mbamba-bay kabla ya tarehe 05-06-2018 Siku ya Jumanne saa 5:00 asubuhi.

7. Sifa za mwombaji, anatakiwa, ajue kusoma ramani na michoro ya nyumba,awe na
vyeti vya mafunzo alivyosoma katika chuo chochote cha ufundi kinachotambulika, awe
na uzoefu wa ujenzi wa majengo ya umma, awe na akaunti ya benki kwa ajili ya
malipo ya kibenki, awe na idadi ya mafundi wasaidizi wasiopungua watano na vibarua
wa kutosha.

8. Maombi yote yanatakiwa yawasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), S.L.P. 90
Mbamba-Bay, :

9. Fundi awe na uwezo wa kujenga, kumaliza nakukabidhi kazi kabla ya tarehe 15-10-
2019. Pia mwombaji aambatanishe na mpango kazi,

10. Maombi yatakayo chelewa, maombi yasiyo kamilika '
_ ) » Maombi ambayo haya
siku ya ufunguzi, hayatapokelewa na kuhusishwa na zoezj (a ucham)l;uzi lat:t‘;:'e?
fundi atakayefanya kazi ya ujenzi. =
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