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JAMIilru YA MUUNGAI\O WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

MKOA WA RUVUMA
Anwani ya Simu: "NYASA COUNCIL"
Simu Na: 025 -2952003
Fax Na: 025 -2952005
Email: ps.ded@Vyasadc.go.tz

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJT (W),
s. L. P.90,

MBAMBA.BAY,
RWUMA.

04-01 -2019

o
Serikali kuu kwa ajili ya
Nangombo.

ZAGNAT

1. Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa imepokea Fedha kutoka
Ujenzi wa Hospitali ya Wilaya itakayo jengwa katika Kijiji cha

2.

3.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anakaribisha maombi ya
mafundi kwa ajili yaujenzi wa Hospitali ya Wilaya wenye uzoefu katika ujenzi kutoka
sehemu mbalimbali (kipaumbele kitatolewa kwa mafundi kutoka Halmshauri ya Wilaya
ya Nyasa wenye Sifa).

Majengo yatakayojengwa ni kama ifuatavyo:-

D Jengo la Utawala
ii) Jengo la Wagonjwa wa nje (OPD)
iii) Jengo la Stoo ya dawa
iv) Jengo la Maabara
v) Jengo la vipimo vya mionzi (X-ray)
vi) Jengo,la kufulia nguo (Laundry)
vii) Jengo lawazazi

4. Waombaji wa kazi ya lJjenzi wa majengo tajwa hapo juu wanatakiwa wawe na sifa
zifuatazo;
(a) Aweze kufanya kazi bila malipo ya awali (advance payment)
(b) Awe na uelewa wa kusoma ramani (kutafsiri mchoro).
(c) Awe na akaunti ya Benki.
(d) Awe na vitendea kazi vya ujenzi kama vile pima maji, Kamba, n.k
(e) Awasilishe kazi za zina hizo ahzowahi kufanya na kusimamia majengo ya

serikali.
(f) Uzoefu wa kazi usiopungua miaka 3
(g) Aandae mpango kazi.
(h) Mwombaji mwenye cheti cha ufundi (masonry) Grade Test au awe amepitia

mafunzo ya VETA na Yyuo vingine vinavyotambutika na serikali atapewa
kipaumbele.



6.

7.

t

5. Waombaji wenye nia ya kufanya kazi hii yauienzi,wanaweza kupata maelekezo zaidi

katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya katika Idara ya Ujenzi na Kitengo cha

manunuzi.

Taratibu za upatikanaji wa Mafundi zitafanyika kwa njia ya ushindani kwa kuzingatia

sheria ya manunuzi ya umma ya mwaka 20ll namarekebisho yake yamwaka20l6'

Nyaraka za maombi zinapatikalovenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halm.ashauri

ya Wilaya ya Nyasa katika Kitengo cha Manunuzi. Fomu zinatolewa kuanzia saa 1:30

Asubuhi mpaka saa 9:30 Alasiri siku za kazikuanzia tarehe yatangazohili'

Kotesheni zote katika uhalisia wake (Original) pamoja na nakala moia zinazofanana na

zilizojazwa kwa usahihi, kusainiwa kwa mkono na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na

maandishi na kuandikwaLGNl4llllSll$fW22tL0T 1na jina la jengo husika juu ya

bahasha pamoja na anwani MKURUGENZI MTENDAJ(W) , S.L.P 90, MBAMBA

BAY.

9. Mwombaji anaruhusiwa kuomba kazizote saba lakini baada ya tathmini akikidhi vigezo

atapewa kazi moja tu.

10. Siku ya mwisho ya kuwasilisha kotesheni ni tarehe lll0l/2019 siku ya Ijumaa kabla ya

saa 08:30 mchana. Kotesheni zote zitarejeshwa katika Kitengo cha Manunuzi kabla ya

muda wa mwisho ulioainishwa.

t 1. Ufunguzi utafanyika maramoja baada ya muda wa mwisho ulioainishwa hapo juu, mbele

ya Mafundi au wawakilishi wao walioamua kuhudhuria katika ufunguzi wa kotesheni za

ujenzi wa Hospitali ya Wilaya katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya.

12. Maombi yatakayochelewa, Maombi yasiyo kamilika, Maombi ambayo hayatakuwepo

siku ya ufunguzi, hayatapokelewa na kuhusishwa katika zoezila uchambuzi wa kumpata

fundi atakae fany a kazi Ya Ujenzl

N.B: Waombaji ni mafundi wa kawaida (Local za kikandarasi

8.

Fundi) na siyo kampuni


