JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

TANGAZO

1. Mkuruge.nzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
anakaribisha maqmbi kutoka kwa Fundi wenye uwezo wa kujenga
Nyumba ya kuishi familia sita (six in one) katika shule ya sekondari

Lituhi
Waombaji wenye sifa zifuatazo wanakaribishwa;-

Awe na uelewa wa kusoma Ramani.

Awe na akaunti ya Benki.

Awe na vitendea kazi kama vile toroli,chepe,pima maji, nk.
Awasilishe kazi za aina hiyo alizowahi kufanya na kusimamia
Awe na uzoefu wa kazi usiopungua miaka mitatu.

Awe na uwezo wa kuandaa mpango kazi.
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2. Maombi kwa waliokidhi sifa zilizotajwa wafike kwenye Ofisi Kitengo
cha manunuzi(PMU) Katika ofisi ya Mkurugenzi mtendaji(W) Nyasa
kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 jioni kuanzia tarehe
17/05/2018 — 22/05/2018 (Siku za kazi) kwa ajili ya kuchukua fomu
za maombi. Fomu za maombi zinapatikana bila malipo.

Maombi hayo yaandikwe na kutumwa kwa ;-

Katibu wa Bodi ya Zabuni.
Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
S.L.P 90. MBAMBA BAY.

1 na copy 1) zinazofanana,

3. Kotesheni zote ziwe na nakala mbili (original Y na,
zilizojazwa kwa usahihi na Jilizowekwa kwenye bahasha islyo na maandishi
“Kotesheni Na. LGA/LTH-SEC/2017-2018/W/01

juu na kuandikwa
[HUDUMA YA UFUNDI KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA FAMILIA
SITA SHULE YA SEKONDARI LITUHI] Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa

Bodi ya zabuni Halmashauri ya wilaya ya Nyasa.
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Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni tarehe 25— 05- 2018
kabla ya Saa tano na nusu 5.30 asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa
hadharani kuanzia Saa tano na nusu 5.30 asubuhi mbele ya
waombaji/wawakilishi watakaoamua kuhudhuria katika ufungua]_l wa
Zabuni katika Ofisi za Kitengo cha Manunuzi Halmashauri ya wilaya
ya Nyasa. _
Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za
kielektroniki, na kotesheni zisizofunguliwa katika tukio Ia ufunguajl
kwa hali yoyote ile kotesheni hazitakubaliwa kwa tathmini_.

Maelezo zaidi yanapatikana katika fomu za maombi.
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