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JANII-IURI YA MU*ji*IGANO, WA TAilIZANIA

BFISIYA RAIS
TAlflJALAZA MIKSA NA SERIKAL:IZA lVllTAA

HALS{ASHAURI YA ffiLAYA YA NYASA

Unapoyrbu tafadtiali f a;a/

Kumb.Na:NDCll.2012 02 Februari,2023

TANGAZO LA'NAFASI YA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa ni chombo kilichoundwa kisheria kwa mujibu wa aya

ya145 (1) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977. Aidha,

kwa mujibu wa tangazola Serikali Na. 11 Vol 95 la tarehe 14 Machi,2014 likisomwa

pamoja na Marekebisho ya Sheria ya Utumishi wa Umma Na. 1812007, Halmashauri

mbali na kuwa na majukumu mengine, inalo jukumu la kuajiri watumishi wa kada

I,f::ffi;:;ilT1311,,, *, Harmashauri ya wiraya ya Nyasa ,,,*,t,ns",i,
Watanzania wenye sifa zilizoainishwa hapa chini na ambao wapo tayari kufanya kazi

katika Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa kuleta maombi yao ya kazi. Nafasi hiyo ni kwa

Watanzania wote.

2.0 Mtendajiwa Kijiji !ll (Village Executive III) TGS 81 - NAFAST 1

Sifa za Kuingilia

1. Kuajiriwa mwenye kidato cha lV au Vl aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/cheti

katika moja ya fani zifuatazo; Utawala, sheria, Usimamizi wa Fedha, Elimu ya Jamii,

Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii kutoka chuo cha Serikali zaMitaa Hombolo -
Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali

Ctisi ya frtkurugenzi Mlendaji (Fialrnashauri {w) Myass}, 7 tsarabara ya Nyerere 57582 Kilosa tuyase. S.L.P g*, Mbarnha
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2.1 Kazi za Mtendaii wa Kiiiii

1. Afisa Masuuli na Mtendaii Mkuu wa Kijiji

2. Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa Mipango ya maendeleo ya Kijiji

3. Kutafsiri na kustmamia sera, taratibu na Sheria

4. Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa Amani na

uzalishaji mali,

6. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji'

7. Katibu wa Mikutano ya Kamati zole za Halmashauri ya Kijij' na

8. Kupokea, kusifiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya Wananchi'

Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

5.Kuandaataarifazautekelezajiwakazikatikaeneolakena
katikakuandaanakutekelezamikakatiyakuondoanjaa'

Utaratibu wa Kutuma maombi

Waombaji wote wanatakiwa kutuma maombi yao kwa

iliyooneshwa hapo chini kwa utaratibu ufuatao;-

1. Mwombaji sharti awe ni raia wa Tanzania' awe

kuhamasisha wananchi

umaskini na kuongeza

Mkurugenzi Mtendaji kwa Anuani

na umri usioPungua miaka 18 na

3.0

usiozidi miaka 45

Barua ya maombi iliyoandikwa kwa mkono inayoonesha nafasi inayoombwa na

Namba ya simu Ya Mwombaji.

Nakala za vyeti vya Elimu (cheti cha matokeo kidato cha lV, Kidato cha vl

Nakalayavyetivyakuhitimumafunzoyafaniwalizosomea
Picha 01 za Rangi "Passport size" ya hivi karibuni '

Nakala ya cheti cha kuzaliwa

Nakala ya hati ya maelezo binafsi (Curriculum Vitae/Resume) yenye laarifa za

anuani na namba za simu za kuaminika na majina ya wadhamini watatu (Referees)

wa kuaminika na namba zao za simu'

3.0 Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta au kwa kuletwa ofisini;

Mkurugenzi Mtendaji (W)'

Halmashauri Ya WilaYa,

S.L,P 90,

Nyasa - Ruvuma :

Tanzania.

Tangazo hili linapatikana pia katika wavuti ya Halmashauri, lwww.nvasadc'gq'ta)

.NawavutiyaSerikaliyaAjirakatikaUtumishiwaUmma
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23 Siku ya Alhamisi
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