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TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA INAKUSUDIA
KUNYANG'ANYA NA KUPENDEKEZA  KUFUTA
UMILIKI KWA VIWANJA VYOTE VISIVYOLIPIWA.

KWA MISINGI HIYO HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYASA INAWATANGAZIA WAMILIKI WOTE WA
VIWANJA KATIKA ENEO LA KILOSA, MHALO,
KILOSA SIDO, MBAMBA BAY KULIPA VIWANIA
KABLA YA TAREHE 24/06/2019. BAADA YA TAREHE
HIYO VIWANJA VYOTE VISIVYOLIPIWA
VITANYANG'ANYWA NA KUPEWA WAOMBAII
WENGINE.
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