JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

TANGAZO
Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa inapenda kuwatangazia wananchi wote
wanaopenda kumiliki Mashamba ya Korosho katika Mradi wa Mashamba
ya pamoja (Block Farming) Litolomelo-Hinga.
Mashamba yamepimwa katika Blocks, na yapo umbali wa kilomita 55
kutoka Makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa. Eneo

limefanyiwa utafiti wa kitaalamu na linafaa kwa kilimo cha zao hili

MASHARTI KWA MWOMBAJI:

¢ Mwombaji awe raia wa Tanzania.

o Mwombaji anapaswa kulipia gharama ya kumilikishwa Shamba jumia
ya Tsh. 20,000/= kwa Ekari.

» NMwombaji anapaswa kulipia fedha hiyo katika utaratibu
atakaopangiwa na Halmashauri ndani ya siku saba.

» Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 11/12/2024 saa 9:30 Alasili.

» Fomu za maombi zinapatikana Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa

Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa.
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