
JAMHURI YAMUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA
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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anatangaza Zabuni ya kukodi

magari kwa ajili ya Shughuli za Mitihani. Tarehe 28 na 29 Mwezi Oktoba ,2021. Maombi ya

zabuni kutoka kwa Watu binafsi,Taasisi mbalimbali na wenye magari yenye sifa zifuatazo

yanakaribishwa;-

a. Gari liwe ni aina ya "station wagon au hard top"

b. Gari Iiwe na nafasi ya kubeba watu 8 - 12.

c. Gari liwe na dereva mwenye leseni iliyo hai na halali.

d. Gari liwe na Bima.

e. Gari liwe katika hali nzuri ya kukabiliana na milima na mabonde.

Maombi kwa waliokidhi sifa zilizotajwa wafike kwenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)-

Nyasa (Kata ya Kilosa) kuanzia saa 1^30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri tarehe 1511012021

(ljumaa) hadi 2111012021 (Alhamisi) kwa ajili ya kuchukua fomu za maombi. Fomu za

maombi zinapatikana bila malipo kutoka ofisi ya Kitengo cha Manunuzi na Ugavi.

Maombiyaandikwe na kutumwa kwa'-

Mkurugenzi Mtendaji (W)

Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa

S,L.P 90. MBAMBA BAY.

4" Kotesheni zote ziwe na nakala mbili (original 1 na copy 1) zinazofanana, zilizojazwa kwa

usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa "Kotesheni Na.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (Halmashauri (w) Nyasa) S L P 90,Mbamba Bay/Ruvuma, Simu:+255 (025)

2952003,Nukushi:+255 (025) 2952005, Barua Pepe:ps.ded@nyasadc.qo.tz Website;www nvasadc.go tz,
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Darasa la nnel Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya

yaNyasa,KatayaKilosa(Bomani)S.L.P90Mbambabay'',.'1i'
t: :,..r' :

Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni Alhamisi ya tarehe 21t1Ol2O21kabla ya,Saa tisa

na nusu (9.30) jioni. Kotesheni zitafunguliwa hadharani kuanzia Saa tisa na nusu (9.30) j,ioni

tarelre 21t1Ot2O21mbele ya waombaji/wawakilishi watakaoamua kuhudhuria katika'ufurnguaji

wa Zabuni katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa [Nyasa bomani] zilizopo !(,3ta ,*
Kilosa, S.L.P 90, Mbamba bay.

Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, na

kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa kotesheni, kwa hali yoyote ile

kotesheni hizo hazitakubaliwa kwa Tathmini(Evaluation). ' l
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