
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

23t10t2024

TANGAZO KWA UMMA KUHUSU MIKOPO INAYOTOLEWA

KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WATU WENYE

ULEMAVU.

Mkurugenzi waHalmashauri ya wilaya ya Nyasa anatangaza uwepo wa fedha kwa ajili

V. f.rri-itopesha vikundi ya winawake, vilana na watu wenye ulemavr-{, ambapo jumla ya

strillngl milioni miambili kumi na saba na themanini na tisa elfu (2{7,089'000/=)

zimete-ngwa katika mwaka 2o24lzo2s. Hivyo, Vikundi vyenye sifa vinakaribishwa kuleta

maombilatika Ofisi za serikali za mitaa zilizopo katika maeneo yenu'

Vikundi vinavyopaswa kuleta maombi vinapaswa kuwa na sifa zifuatazo:

l. Kikundi cha wanawake, vijana na watu wenye ulemavu kilichotambuliwa na

kupewa cheti cha utambuzi na Halmashauri'

ll. Kikundi kinachojishughulisha na shughuli za ujasiliamali mdogo au wakati au

kikundi ki nachotiraj ii kuanzisha sh u g h uli za ujasiliamali,

lll. Kikundi cha wanawake na vijana kiwe na idadi ya wanakikundi kuanzia

watano(s) na kuendelea na kikundi cha watu wnye ulemavu kiwe na wakikundi

wasiopungr. *r*iri (z) . pia iwa ruzingatia kanuni ya 6a (1) mtu Mwenye

ulemavu anaweza kuwa n, ,if. ya kupata mkopo kama kikundi cha watu wenye

ulemavu endapo timu ya ,"n"iiri"ntiya Halmashauri itajiridhisha kuwa amekosa

mtu mwingine mwenye ulemavu wa kuungana naye katika eneo lake' Aidha sifa

zingine zi-nafanana na za vikundi vingine'

lv. Kikundi kiwe na akaunti benki iliyofunguliwa kwa jina la kikundi kwa ajili ya

matumiziya shughuli za kiujasiliamali na

-,: -: r^-ia^ r^,ar^,a ni raia wa ranzania wasio na ajira rasmi, wenyev 
Hii?[:H;'# ;:l;: ffiil il;;i; miaka 18 na kuenderea Aidha KiKunor

chavijanakitapaswakuwan,*,n,rikundi*"ny"umrikuanziamiakalShadi
45.

Maombiyoteyatumwe.kupitiamfumoWakielectroniki(tembelea
tovuti;mikopohatmalnauri.tami""#i.Jo.t i"i[ r.11.*buliwa na kuomba mkopo au

wasiliana na afisa'ri""nJ"f"o V, i"*iii'l t<ata nusifa au mtendaji wa kata husika'

Ofisiya MkurugenziMtendaji (Halmashauri (w) NYasa), S.L'
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Kikundi kinachoomba mkopo kinapaswa kuwa na vitambulisho vifuatavyo; Barua ya

kikundi ya kuomba mkopo iliyopitishwa na Afisa tt/tendaji wa Kijiji, Muhtasari wa kikundi
wa kuomba mkopo, Andiko rahisi la mradi unaoombewa mkopo kwa kuzingatia fomu

iliyo ndani ya mfumo na taarifa ya akaunti ya benki.

Mwisho wa kuwasilisha maombi nitarehe 12111120

Tangazo hili limetolewa na

Khalid A

Mkurugenzi Mtendaji.
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