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TANGAZOLA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa ni chombo kilichoundwa kwa Mujibu wa Aya ya 145 (1) ya
Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977. Aidha kwa mujibu wa tangazo
I3 Seriklai Na.11 Vol. 95 la tarehe 14 Machi, 2014 ikisomwa pamoja na marekebisho ya Sheria
ya Utumishi wa Umma Na.18/2007, Halmashauri mbali na kuwa na majukumu mengine, inalo
jukumu la kuajiri watumishi wa kada mbalimbali za Halmashauri.

Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anawatangazia Watanzania
wenye sifa silizoainishwa hapa chini na ambao wapo tayari kufanya kazi katika Halmashauri
ya Wilaya ya Nyasa kuleta maombi yao ya kazi. Nafasi hizo ni kwa Watanzania wote.
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Sifa za Mwombaji:
i, Awe amehitimu na kufaulu Kidato cha nne (IV)
i Awe amehudhuria mafunzo ya Stashahada (DIPLOMA) ya Uhazili na kufaulu Mtihani
wa hatua ya tatu.
i Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika
moja.
iv.  Awe amepata mafunzo ya Kompyuta katika Chuo kinachotambulika na Serikali za na
kupata Cheti katika Programu za Windows, Microsoft Office, Internet, Email na
Publisher.

Kazi na majukumu ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la ll
i Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

i. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanazoweza kushughulikiwa.

ii. Kusaidia kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika Ofisi
anayofanyia kazi na kumuarifu mkuu wake kwa wakati kwa wakati anaohitajika

iy, Kusaidia kutafuta na kumpa Mkuu wake majalada, nyaraka au *kitu chochote
kinachihitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

(Ofisi ya Mkurugenzi Miendaji (Halmashauri (W) Nyasa), 2 Barabara ya Nyerere 57582 Kilosa Nyasa SLP 90, Mhamba
Bay/Ruvuma, Simu:+255 (025) 2052003 Nukushi +255 (D25) 2952005, Barua Pepe.ps ded@nyssadc.qo 4

thimnknitaadana muacade oo iz



v. Kusaidia kufikisha maelezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.
vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maafisa walio katika sehemu alipo na
kukusanya kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika
vii.  Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa anapangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

Mshahara
Cheo cha Mwandishi Mwendesha Ofisi Il kina ngazi ya mshahara wa TGS Cq kwa Mwezi

. MASHARTI YA UJUMLA

e Mwombaji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45

o Mwombaji aambatanishe cheti cha kuzaliwa.

e Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma apitishe barua yake ya maombi kwa Mwajiri
wake.

¢ Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV)

e Maombi yaambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu na Taaluma kutoka vyuo
vinavyotambulika na Serikali.

¢ ‘Test monials’ Provisional result, Statement of result nk. Hazikubaliki

e Waombaji wote ambao wamesoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimefanyiwa
ulinganishi na TCU au NACTE.

e Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 01/05/2023 saa 9.30 Alasiri

. Tangazo hili linafuta tangazo langu lenye Kumb.Na.NDC/I.20/2/140 la tarehe 18 Aprili, 2023.

Barua zote zitumwe kwa njia ya posta au kwa kuleta ofisini kwa kutumia Anwani iliyopo
hapo chini.

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
2 Barabara ya Nyerere

S.L.F 90,

Mbamba Bay,

57582 Nyasa - Ruvuma

Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti ya Halmashauri, (www.nyasadc.go.{z) na
tovuti ya Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma
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