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KWA YEYOTE ANAYEHUSIKA
TANGAZO LA KUJIUNGA NA JKT KWA UTARATIBU WA
 KUJITOLEA 2023/2024
Mhe. Mkuu wa Wilaya ya Nyasa anawatangazia vijana wote wa Wilaya ya Nyasa wanaopenda kujiunga na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) kwa utaratibu wa kujitolea kwa mwaka 2023/2024, kuomba nafasi hiyo, mafunzo yatatolewa kwa muda wa miaka miwili.
Zifuatazo ni sifa za kuzingatia;-
1. Awe raia wa Tanzania.

2. Umri
a. Kwa vijana wenye elimu ya darasa la saba umri ni kuanzia miaka 16 hadi 18 waliomaliza Elimu ya Msingi kuanzia mwaka 2020, 2021, 2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya Msingi.

b. Vijana wenye elimu ya kidato cha Nne umri usiwe zaidi ya     miaka 20, waliomaliza Elimu ya Sekondari kuanzia mwaka 2020, 2021, 2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya Sekondari (Secondary Leaving Certificate) na cheti halisi cha matokeo (Academic Certificate).  Awe na ufaulu ya Daraja la kwanza hadi daraja la nne.  Kijana mwenye daraja la nne awe na ufaulu wa alama kuanzia 26 hadi 32.





c. Vijana wenye Elimu ya kidato cha sita umri usiwe zaidi ya miaka 22, waliomaliza Elimu ya Sekondari kuanzia mwaka 2020, 2021, 2022 na awe na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya Sekondari (Secondary Leaving Certificate) na cheti halisi cha matokeo (Academic Certificate).  Awe na ufaulu wa kuanzia daraja la kwanza hadi daraja la nne.

d. Vijana wenye Elimu ya Stashahada umri usiwe zaidi ya miaka 25, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha chuo.

e. Vijana wenye Elimu ya Shahada umri usiwe zaidi ya miaka 26, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha chuo,

f. Vijana wenye Elimu ya Shahada ya Uzamili umri usiwe zaidi ya miaka 30, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha chuo.

3. Awe na Afya njema, akili timamu na asiwe na alama yoyote ya michoro mwilini (Tattoo).

4. Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia Mahakamani na hajawahi kufungwa.

5. Awe na Kitambulisho cha Taifa au namba ya utambulisho kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

6. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate).

7. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha Mafunzo au Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo wala kuajiriwa na idara nyingine Serikalini.

8. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma kwa kundi la kujitolea na kundi la lazima (Mujibu wa Sheria).




9. Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya, bangi na yanayofanana na hayo.

10. Angalizo;   Kijana atakayepatikana na nyaraka za kughushi atachukuliwa hatua kali za kisheria kulingana na taratibu zilizopo.

NB;-  Maombi yote yatumwe Ofisi ya Mkuu wa Wilaya, S.L.P. 01,  
          NYASA.

Kwa wale ambao wapo Tarafani na hawawezi kufika Ofisi ya Mkuu wa Wilaya maombi yapelekwe Ofisi ya Afisa Tarafa wa eneo husika (ambao wao watayawasilisha Wilayani).
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Mwisho wa kupokea maombi hayo ni tarehe 04 Septemba, 2023           saa 9.30  alasiri Ofisini kwa Mkuu wa Wilaya.

Usaili utafanyika siku ya Jumatano tarehe 06 Septemba, 2023 saa 1.00  asubuhi katika Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Nyasa. Kila mwombaji aje na vyeti vyake halisi.

IMETOLEWA NA OFISI YA MKUU WA WILAYA NYASA.
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