
 

 

MKUU WA WILAYA YA NYASA  AWA MGENI RASMI KWENYE  MAADHIMISHO YA MEI MOSI NYASA 

Shirikisho la vyama vya wafanyakazi (TUCTA) Wilaya ya Nyasa  vimempongeza Uongozi wa wilaya ya 

Nyasa mkoani Ruvuma kwa kuwa shirikishi ,unaojali maslahi ya wafanyakazi na kuhamasisha maendeleo 

wilayani hapa. 

Hayo yameelezwa katika risala ya shirikisho la vyama vya wafanyakazi (TUCTA) wilaya ya Nyasa 

iliyosomwa katika maadhimisho ya siku ya wafanyakazi kiwilaya yaliyo fanyika katika viwanja vya Polisi 

Mbamba-bay jana Wilayani hapa. 

Tucta wameafafanua kuwa Uongozi wa wilaya umekuwa ukihamasisha maendeleo na kukemea vitendo 

vya ukiukwaji wa sheria,na kanuni za utumishi wa Umma na kuhimiza idara zote hasa waajiri kuwajali 

wafanyakazi wa Wilaya ya Nyasa. 

Aidha shirikisho hilo limeipongeza Serikali ya awamu ya tano kwa kutowavumilia wafanyakazi 

wasiofuata sheria taratibu na kanuni kwa kuwachukulia hatua za kinidhamu. 

Akizungumza baada ya kupokea risala hiyo Mh.Isabela Chilumba alisema kuwa kila Mtumishi awajibike 

ipasavyo katika sehemu yake ya kazi na kwa uadilifu ili kuweza kutimiza malengo ya Serikali ya Awamu 

ya Tano 

Aidha alisema ataendelea kutoa ushirikiano wa kutosha kwa wafanyakazi wote na kuwakaribisha katika 

ofisi yake pindi wanapokuwa na matatizo. 

 


