JAMHURI YAMUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

18/08/2021

T A NG A Z O

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anatangaza Zabuni ya kukodi

magari kwa ajili ya kusambaza Mitihani ya kuhitimu Darasa la Saba Mwezi Septemba,2021.

Maombi ya zabuni kutoka kwa Watu binafsi, Taasisi mbalimbali na wenye magari yenye sifa

zifuatazo yanakaribishwa;-

a.

b
G,
d
e

Gari liwe ni aina ya “station wagon au hard top”

Gari liwe na nafasi ya kubeba watu 8 — 12.

Gari liwe na dereva mwenye leseni iliyo hai na halali.

Gari liwe na Bima.

Gari liwe katika hali nzuri ya kukabiliana na milima na mabonde.

2. Maombi kwa waliokidhi sifa zilizotajwa wafike kwenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)-
Nyasa (Kata ya Kilosa) kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri tarehe 18/08/2021

(Jumatano) hadi 24/08/2021 (Jumanne) kwa ajili ya kuchukua fomu za maombi. Fomu za

maombi zinapatikana bila malipo kutoka ofisi ya Kitengo cha Manunuzi na Ugavi.

Maombi yaandikwe na kutumwa kwa ;-

Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa

S.L.P 90. MBAMBA BAY.

4. Kotesheni zote ziwe na nakala mbili (original 1 na copy 1) zinazofanéna, zilizojazwa kwa

usahihi na zilizowekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa “Kotesheni Na.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (Halmashauri (w) Nyasa), S.L.P 90,Mbamba Bay/Ruvuma, Simu:+255 (025)
2952003,Nukushi:+255 (025) 2952005, Barua Pepe:ps.ded@nyasadc.go.tz Website:www.nyasadc.go.tz.




LGAI145/2021-2022/NIVIEDIO1 [Zabuni ya ukodishaji wa Magari kwa ajili ya Mitihani ya
Darasa la Saba] Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya

ya Nyasa, Kata ya Kilosa (Bomani) 5.L.P 90 Mbamba bay.

B Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni Jumanne ya tarehe 24/08/2021 kabla ya Saa tisa

na nusu (9.30) jioni. Kotesheni zitafunguliwa hadharani kuanzia Saa tisa na nusu (9.30) jioni

mbele ya waombaji/wawakilishi watakaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa Zabuni katika

Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa [Nyasa bomani] zilizopo Kata ya Kilosa, S.L.P 90,
Mbamba bay.

6. Kotesheni zitakazochelewa, sehemu Yya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, na
kotesheni zisizofunguliwa katika tukio 1a ufunguzi wa kotesheni, kwa hali yoyote ile

kotesheni hizo hazitakubaliwa kwa Tathmini(EvaIuation).

» Maelezo zaidi yanapatikana katika ofisi ya Kitengo cha Manunuzi na Ugavi.

Jimson P.Mhagama

MKURUGENZI MTENDAJI(W)
NYASA
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