JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

Unapojibu tafadhali taja:

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyasa anawatangazia wenye
majina hapo chini kuripoti kazini ndani ya siku Kumi na Nne (14)
kuanzia tarehe ya tangazo hili, kufuatia kufaulu masaili ya nafasi
ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la Ill yaliyofanyika tarehe 16-
17/11/2020 katika ukumbi wa Kasim Majaliwa Kata ya Mbamba-

Bay.

Orodha ya Majina hayo ni kama ifuatavyo:-

NA | JINA KAMILI ANUANI

1| CHRISTINA DAVID LUOGA S.LP. 37, KONGWA

2 | EVANCE ZENOBIANCHIMBI | S.L.P. 148 TUKUYU |
'3 | ESTER ARNOLD LEMERY | S.L.P. 90, NYASA |

Zingatia: Wote wenye majina hapo juu wanatakiwa kuja na
vyeti halisi (Original Certificate),
1. Vyeti vya kuzaliwa,
2. Vyeti vya Ujuzi pamoja na
3. Vyeti vya Elimu Sekondari.

Aidha ni kosa kuwasilisha cheti cha kugushi na hatua kali za
kisheria zitachukuliwa kwa atakayetenda kosa hilo.
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