
ffi
HALMASHAURI l&I WILAYA YA NYASA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)
MKOA WA RUWMA

Anwani ya Simu: 'NYASA
COUNCIL"
Ofisini Simu Na: 025 - 2952003

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),
s. L. P.90,
MBAMBA-BAY,
RUVT]MA.

Fax Na:
Nyumbani:

425 -2952005
025 -

Emai l: ps.ded@nyasadc. go.tz

Unapoj ibu tafadhali taja: Tarehe:16-08-2019

1. gaza Zablni ya kukodi

la Saba Mwezi

si mbalimbali na

wenye magari yenye sifa zifuatazo yanakaribishwa;

a. Gari liwe ni aina ya "station wagon au hard top,'

b. Gari liwe na nafasi ya kubeba watu 8 - 12.

c. Gari liwe na dereva mwenye leseni iliyo hai na halali.

d. Gari liwe na Bima.

e. Gari liwe katika hali nzuri ya kukabiliana na milima na mabonde

2. Maombi krva waliokidhi sifa zilizotaiwa wafike kwenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji

(W)-Nyasa (Kata ya Kilosa) kuanzia saa 1"30 asubuhi hadi saa 9.30 jioni tarehe

l6/08/2019(Ijumaa) 2l/08/20l9[umatano) kwa ajili ya kuchukua fomu za

maombi.Fomu za maombi zinapatikana bila malipo kutoka ofisi ya Kitengo cha

Manunuzi na Ugavi.

Ntaombi hayo yaandikwe na kutumwa kwa;-

Ivtku rufienZi-NrcftItti (Wf - ---
Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa

S.L.P 90. MBAMBA BAY
4- Kotesheni zote ziwe na nakala mbili (original I na copy l) zinazofanana, zilizojazwa kwa

mahihi na zilizor.vekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa "Kotesheni

Na' LGA/14512A$-2520/NC/MV/BD/01fZabuni ya ukodishaji wa Magari kwa ajiti ya

Mitihani }'a Darasa la Sabal Ni lazima kupelekwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya

Halmashauri ya wilaya ya Nyasa, Kata ya Kilosa (Bomani) s.L.p 90 Mbamba bay.

TANGAZO
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anatangaza',

magari kwa ajili ya kusambaza Mitihani ya kuhitimu Darasa

Septemba,20l9. Maombi ya zabuni hii kutoka kwa Watu binafsi,Taasi

T



5. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni Jurnatano ya tarehe 21 - 08 - ZA$ kabla ya Saa

tisa na rusu (9.30 pm) jioni. Kotesheni zitafunguliwa hadharani kuanzia Saa tisa na nusu

(9.30 pm) jioni mbele ya waombaji/wawakitishi watakaoamua kuhudhuria katika

ufunguaji wa Zabuni katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa [Nyasa bomani]

zilimpo Kata ya Kilosq S.L.P 90 Mbamba bay

6. Kotesheni zitatc*zochelewa, sehemu yr kotesheni, kotesheni za kielektroniki, na

kotesheni zisimfunguliwa katika tukio lr ufunguaji kotesheni, kwa hali yoyote ile

kotes heni h izo hazita ku baliwa kwa ?ath mini (Eval uation).

katika fomu za maombl
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