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TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anawatangazia
wananchi wote wa ndani na nje ya Wilaya ya Nyasa kwamba Halmashauri
inatarajia kuuza viwanja vya matumizi ya makazi na biashara katika mji wa
Mbamba bay kata ya Kilosa kitongoji cha Sido, Limbo na Linda karibu na eneo
linalojengwa makao makuu ya Wilaya ya Nyasa. Viwanja hivi vina ukubwa wa
mita za mraba 560 hadi 4200. Viwanja hivyo vitauzwa kwa mita moja ya
mraba kwa Tsh. 1,200/= kwa eneo la Low Density Kilosa Sido; Tsh.3,500/=
hadi Tsh.4,000/= kwa viwanja vya Linda-Kilosa na kwa viwanja vilivyopo eneo
la Limbo Tsh.1,600/= hadi 1,800/=. Miundombinu ya barabara, maji na
umeme imesogezwa kwenye viwanja hivyo.

Fomu za maombi zitatolewa kwa Tsh.20,000/=. Fomu zitakazotolewa ni mia
moja (100) tu. |

Masharti ya mwombaiji;

i. Awe raia wa Tanzania

i. Awe mwenye Akili timamu
ii. Awe mwenye umri wa miaka 18 na kuendelea
iv.  Awe na uwezo wa kuendeleza kiwanja

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 27/06/2019. Fomu za maombi
zinapatika katika ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) Nyasa na Tovuti ya
Halmashauri. Fomu za maombi zitalipiwa mara baada ya muombaji kufika ofisi
ya Mkurugenzi Mtendaji (W) na kuandaliwa bifl. Kwa mawasiliano zaidi
wasiliana na: 0766 441 202 au 0763 403 226 au 0759 444 082
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