WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

MRADI WA KUKUZA ELIMU NA UJUZI KWA KAZI ZENYE TIJA(ESPJ)

Anuani ya simu: “ELIMU” Miji wa Serikari,

Simu: 026 296 3533 Eneo la Mtumba
Emaikinfo@moe.go.tz Mtaa wa Afya,

Tovuti: www.moee.go.ty S L.P.16,

Unapojibu tafadhali taja: 40479 DODOMA. .

Kumb: Na.NYSDVT(/2019/2020/LOT3 Tarehe ya Tangazo: 1 Gloql QO\L‘

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MAFUNDI UJENZI (LOCAL FUNDIS)-UJENZI WA NYASA DVTC

Kwa kusudi la kuimarisha ujuzi kwa vitendo kwa wanafunzi wa fani mbalimbali za ufundi kupitia
vyuo vya ufundi stadi (VETA) Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia (WyEST) kupitia mradi wa
kukuza elimu na ujuzi kwa kazi zenye tija(ESP)) inatarajia kujenga vyuo mbalimbali vya ufundi stadi
katika Halmashauri mbalimbali nchini.

Mradi huu unatekelezwa kwa mwongozo wa 'FORCE ACCOUNT wa Wizara ya Elimu, Sayansi
na Teknolojia kupitia mtaalam elekezi ambaye ni Chuo cha Ufundi Arusha (Arusha Technical
College-ATC) na kamati za miradi (Profect Committes) katika Halmashauri husika ambapo mradi
huu utatekelezwa kwa kushirikiana na Ofisi za’ VETA' katika kanda za mikoa husika.

. Moja kati ya Halmashauri ambazo mradi huu utatekelezwa ni Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa,
ambapo chuo kitajengwa eneo la Kilosa umbali wa taribani kilometa 3 (3km) kutoka Makao makuu
ya Halmashauri ya Wilaya.

Miundombinu inayotarajia kujengwa ni kama inavyooneshwa katika jedwari hapa chini:

Jedwari la miundombinu inayotekegemea kujengwa.

NA. | AINA YA JENGO AL MILINDDMBINU INAYOTARA.JIA KILIENGWA IDADI | MAELEZO

5 Jengo la Utawala (Administration Block) o Maglezo zaidi ya michoro yatatolewa
2 | Jengo la bweni la wavulana na wasichana (Domitaries) 012 Maglezo zaidi ya michorg yatatolewa
3 | Jengo la bwalo na jiko (Dining Hall and Kitchen) o Maglezo zaidi ya michoro yatatolewa
4 | Jengo la madarasa mewili (2Classrooms Block) 1 Maglezo zaidi ya micharo yatatolewa
5 | Majengo ya karakana (Workshops' Buildings) 05 Maelezo zaidi ya michoro yatatolewa
B | Jengolavyoo vya nje (Ablution Blocks) 03 Maglezo zaidi ya micharo yatatolews
T | Kibanda cha miinzi (Buard House) 0l Maelezo zaidi ya michoro yatatolewa
8 | Banda litakalotumika wakati wa vjenzi(Camp site)+Stoo ol Maglezo zaidi ya michoro yatatolewa
9 | Nyumba ya mkuu wa Chuo na nyumba za walimu 03 Nyumba za walimu
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10 | Ujenzi wa Septic & Soakway pits * ] Maelezo zaidi ya michoro yatatolewa
Il | Miumowa maji safi na maji taka(Water Supply § Sewage System) - Katika jengo husika na kutoka katika chanzo
12 | Uwekajia wa mfumo wa umeme (Installation of Electrical System) - Katika jengo husika na kutoka katika chanzo

Hivyo Mwenyekiti wa kamati ya mradi wa Ujenzi wa Chuo cha Ufundi stadi (VETA) katika

Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa anawatangazia wananchi wote wenye uwezo, sifa na uzoefu wa

. kufanya kazi tajwa hapo juu katika fani, sifa na masharti kama yaliyoahinishwa katika tangazo hili

kuomba kazi katika fani zifuatzo:

[) FANI NA MASHARTI/SIFA MAHUSUSI ZA MAFUNDI ZINAZOHITAJIKA;

A. FUNDI UASHI NA KUPAUA (BOMA, KUPAUA, LIPU, SAKAFU NA RANGI).

D]

10)
()]
12)
13)
14)
15)

16)

Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumla ya gharama za
ufundi isiyopungua Tshs. 15,000,000.00 (Kumi na tano Milioni).

Lazima aambatanishe mkataba wa kazi yenye thamani tajwa hapo juu na barua
pendekezwa (recommendation letter) kutoka kwa Mwaijiri wa awali aliyempa kazi hiyo.
Awe na uwezo wa kusoma michoro na kufanya makadirio ya mahitaji (materials).

Awe na uwezo wa kuseti msingi,kusuka nondo na kujenga kwa ufasaha.

Awe na uwezo wa kujenga kwa mawe, tofali zote za block na za kuchoma.

Awe na uwezo wa kupaua paa za aina mbalimbali katika majengo ya serikali.

Awe na uwezo wa kupaua mabati ya aina zote na kufanya 'blandering & ceiling’

Awe na uwezo wa kupiga lipu kuta.

Awe na uwezo wa kuweka sakafu za za aina mbalimbali (za kawaida,tiles,terrezo n k).
Awe na uwezo wa kutumia mitambo na vifaa mbalimbali vya ujenzi.

Awe na timu ya kutosha ya mafundi wasaidizi na vibarua wenye weledi wa kazi.

Fundi mmoja anaruhusiwa kuomba majengo yasiyozidi mawili (2) tu kwa idadi.

Fundi atahesabika kuwa ameshinda baada ya kusahiliwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).
Michoro na fomu za mchanganuo wa shughuli za ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa.

Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoahinishwa katika fomu ya mchanganuo wa
gharama za ujenzi kwa majengo na miundombinu mbalimbali.

Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika.
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/' B. FUNDI UMEME

1) Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumla ya gharama
za ufundi isiyopungua Tshs. 5,000,000.00 (Tano Milioni).

2) Lazima aambatanishe mkataba wa kazi yenye thamani tajwa hapo juu na barua
pendekezwa (recommendation letter) kutoka kwa Mwajiri wa awali aliyempa kazi hiyo.

3) Awe na uwezo wa kusoma ramani/mchoro na kuitafsiri. '

4) Awe amesajiliwa na kupata Leseni kutoka Ewura

5) Awe na uwezo wa kuweka mfumo wa kung’ amua moto (fire detectors).

6) Awe na uzoefu wa kufunga umeme katika majengo ya serikali na mitambo/mashine.

7) Fundi atshesabika kuwa ameshinda baada ya kusahiiwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).

8) Michoro na fomu za mchanganuo wa shughuli za ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa.

9) Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoahinishwa katika fomu ya mchanganuo wa
gharama za ujenzi kwa majengo na miundombinu mbalimbali.

10) Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika
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C. FUNDI BOMBA

1) Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumia ya gharama
za ufundi isiyopungua Tshs. 7,500,000.00 (Saba Milioni Mia Tano Elfu).

2) Lazima aambatanishe mkataba wa kazi yenye thamani tajwa hapo juu na barua
pendekezwa (recommendation letter) kutoka kwa Mwajiri wa awali aliyempa kazi hiyo.

3) Awe na uwezo wa kusoma michoro/ramani ya maji safi/taka na kuitafsiri '

4) Awe na uwezo wa kufanya makadirio ya mahitaji (materials) ya mfumo wa maji.

5) Awe na uwezowa kujenga/kutengeneza mfumo wa maji safi.

6) Awe na uwezo wa kujenga/kutengeneza mfumo wa maji taka uliokamilika
utakayojumuisha ‘inspection chambers, sepetic & soak-way pits’

7) Fundi atahesabika kuwa ameshinda baada ya kusahiliwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).

8) Michoro na fomu za mchanganuo wa shughuli za ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa.

9) Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoahinishwa katika fomu ya mchanganuo wa
gharama za ujenzi kwa majengo na miundombinu mbalimbali.

10) Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika
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1) MASHARTI YA UJUMLA KWA MWOMBAJ;

1) Mwombaji lazima awe raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18.

2) Mwombaiji lazima awe na Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (TIN number).

3) Mwombaji lazima awe na Akaunti ya benki iliyo hai.

4) Mwombaji lazima aandike barua ya maombi akiwa ameambatanisha nyaraka zote kama
zilizotajwa katika tangazo hili pamoja na picha ndogo (passport size) mbili(2) za rangi.

5) Kwa fundi ambaye anataka kuomba fani mbili tofauti atalazimika kutuma barua mbili (2)
tofauti kw afani hizo. .

6) Maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya FAX, Telefax, Telegraphic system na posta
hayatapokelewa.

7) Cheti ni sifa ya ziada kwa mwombaji.

8) Mwombaji lazima aambatanishe barua ya mdhamini mwenye mali zisizohamishika na

9) Mwombaji awe tayari kufanya kazi kwa awamu (shift) na siku za mwisho wa wiki
itakapolazimika kufanya hivyo.

10) Kazi ya ujenzi kwa mradi huu inatarajia kuchukua muda wa miezi mitatu (03).

11) Barua za maombi yote yawasilishwe kwa njia ya mkono Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya

ujenzi yakiwa yameandikwa anuani ifuatayo: o0
Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya mradi wa Chuo cha cha VETA , S.LP S Nyasa-Lind Q\AWH'\F‘L
Tanzania.

12) Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe?x%l?ﬂ!?.\?\‘!‘saa LR 00 MOMNA-
13) Mafundi wote watataarifiwa (kwa njia ya simu) ili kufika siku ya tarehe ya usahili .

Tangazo hili limeandaliwa na mtaalam elekezi wa mradi na kutolewa namwryekiti wa kamati ya mradi:

Meneja miradi, Mwenyekiti,
Chuo cha Ufundi Arusha(ATC) Kamati ya ujenzi ya mradi wa VETA,
S.L.P. 296, S.L.P.,90

Arusha - Tanzania Nyasa - RuvumaTanzania
o g ol A e ’ T
Saini na muhuri au kimojawage® c; Saini na muhuri au kimojawapo
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