
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYASA

TANGAZO LA KULIPA KODI YA

ARDHI

Wkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa

anawatan gazia wamiliki wa viwanja au mashamba, kufika ofisi ya

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya, au Ofisi ya Ardhi Mkoa wa Ruvuma, kulipa

Kodi ya Pango la Ardhi. Kulipa kodi kwa wakati kuepusha Tozo

zinazoongezeka kila mwezi.Endapo mmiliki atashindwa kulipa kodi hiyo

kwa wakati atalazimika kulipa kodi hiyo pamoja na tozo .

Aidha Serikali inaweza kumfikisha Mahakamani na matokeo yake ni

pamoja na kuuzwa kwa mali au kufutwa kwa umiliki pia Mkurugenzi

Mtendaji Wilaya ya Nyasa, anatoa rai kwa wamiliki wa ardhi ambayo

imepimwa kufika ofisi ya ardhi Wilaya ya Nyasa kwa ajili ya kumilikishwa

ardhi yao kwa wakati, ili kuepusha ardhi hiyo kumilikishwa mtu

mwingine.

"Lipa pango la kodi ya Ardhi kuchangia pato la Taifa".
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